राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१७

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथमआदर्शा रमण लोहार अ-गटसर्वसाधारण0
द्वितीयअनुजा गोरवाडेअ-गटसर्वसाधारणमॉडर्न प्रायमरी इंग्लिश मिडीयम स्कूल, शिवाजीनगर-पुणे
तृतीयआर्या मेश्रामअ-गटसर्वसाधारणसाऊथ वेस्ट कॉन्व्हेंट इंग्लिश मिडीयम स्कूल, सोनेगाव-नागपूर  
उत्तेजनार्थसोहम निलेश गवांदेअ-गटसर्वसाधारणजिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा, पिंपळगाव बसवंत, ता. निफाड, जि. नाशिक 
उत्तेजनार्थ राजवीर प्रतापराव गोसावीअ-गटसर्वसाधारणश्री शांतादुर्गा प्रायमरी स्कूल बिचोलिम गोवा 
उत्तेजनार्थस्नेहा सचिन बागलअ-गटसर्वसाधारणकोळा विद्या मंदिर-इंग्लिश मिडीयम स्कूल, कोळा, ता. सांगोला, जि. सोलापूर 
उत्तेजनार्थराघव शेठअ-गटसर्वसाधारणपोदार इंटरनॅशनल स्कूल, सातारा 
उत्तेजनार्थअस्मि घरतअ-गटसर्वसाधारणडि. एस. आर. व्ही., गोरेगाव, मुंबई  
प्रथमश्रुती वीरेंद्र गायकवाड ब-गटसर्वसाधारणविद्या प्रतिष्ठानचे विनोदकुमार गुजर बालविकास मंदिर, बारामती, पुणे  
द्वितीयहर्षल देशमुख ब-गटसर्वसाधारणअण्णासाहेब कल्याणी प्राथमिक शाळा, सातारा 
तृतीयचैतन्य रतन वाघ ब-गटसर्वसाधारणK. D. भालेराव इंग्लिश मिडीयम स्कूल, सटाणा-नाशिक  
उत्तेजनार्थदुर्वेश नंदकुमार सूर्यवंशी ब-गटसर्वसाधारणस्वा. सै. शि. न. वाणी प्राथमिक विद्यामंदिर, पिंपळनेर, जि. धुळे 
उत्तेजनार्थरूमाना सय्यद ब-गटसर्वसाधारणसदाशिवराव माने विद्यालय अकलूज, जि. सोलापूर 
उत्तेजनार्थआकांक्षा सतीश खोपकर ब-गटसर्वसाधारणमेरी मेमोरियल स्कूल अहमदनगर 
उत्तेजनार्थअर्चित दिलीप जोंधळेकर ब-गटसर्वसाधारणएच एम पी हायस्कूल डहाणू, जि. पालघर 
उत्तेजनार्थ हृदयांश खोलगडे ब-गटसर्वसाधारणशाश्वत कन्सेप्ट्स स्कूल, अमरावती 
उत्तेजनार्थयश महेश मोहिते  ब-गटसर्वसाधारणआदर्श विद्यामंदिर, इचलकरंजी 
प्रथमकुणाल धनाजी खैरनारक-गटसर्वसाधारणश्री महालक्ष्मी विद्यालय, उंब्रज क्र.१, जुन्नर-पुणे  
द्वितीयस्वराज प्रशांत शेकटकरक-गटसर्वसाधारणभाऊसाहेब फिरोदिया हायस्कूल, अहमदनगर  
तृतीयधृति नायक   क-गटसर्वसाधारणडिव्हाईन प्रॉव्हिडन्स कॉन्व्हेंट हायस्कूल, बेळगाव
उत्तेजनार्थरोशनी राजेंद्र बडगुजर  क-गटसर्वसाधारणजनता हायस्कूल, शिंदखेडा, जि. धुळे 
उत्तेजनार्थप्रतिमा अमित भारती  क-गटसर्वसाधारणश्रीमती कमला नेहरू प्राथमिक शाळा, जुळे सोलापूर 
उत्तेजनार्थसिंचना नायर  क-गटसर्वसाधारणबेथनी कॉन्व्हेंट स्कूल, गोवा 
उत्तेजनार्थसृष्टी वसलवार  क-गटसर्वसाधारणगांधी विद्यालय, परभणी 
उत्तेजनार्थअनुष्का संजय सूर्यवंशी क-गटसर्वसाधारण न्यू इरा इंग्लिश स्कूल, नाशिक  
प्रथमआदित्य संतोष गोरेड-गटसर्वसाधारण रु. दा. मालपाणी विद्यालय, संगमनेर-अहमदनगर
द्वितीयआर्यन रमण लोहार ड-गटसर्वसाधारणसाधना हायस्कूल, गडहिंग्लज-कोल्हापूर 
तृतीयप्रणाली मनील विसावे ड-गटसर्वसाधारणपंकज विद्यालय, चोपडा-जळगाव
उत्तेजनार्थवेदांत भास्कर लोहार  ड-गटसर्वसाधारणटिळक हायस्कूल, कराड   
उत्तेजनार्थपंकज अरविंद कोंडेवार ड-गटसर्वसाधारण शाह गार्डन कॉन्व्हेंट स्कूल, नागपूर 
उत्तेजनार्थकीर्ती रवींद्र बंदेवार  ड-गटसर्वसाधारणसावित्रीबाई फुले हायस्कूल, नांदेड 
उत्तेजनार्थसूरज चौधरी  ड-गटसर्वसाधारणबेथनी कॉन्व्हेंट हायस्कूल, गोवा 
उत्तेजनार्थगायत्री बाळासाहेब मोरे  ड-गटसर्वसाधारणपुंजाजी रामजी भोर विद्यालय, सिन्नर, जि. नाशिक 
उत्तेजनार्थपरबजित जसबीर सोधी, ड-गटसर्वसाधारणविद्यामंदिर, तारापूर, जि. पालघर 

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१५

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथमराज रवींद्र डौलेअ-गटसर्वसाधारणजिल्हा परिषद प्राथ. शाळा, भेंडा फॅक्‍टरी, नेवासा, जि. अहमदनगर.
द्वितीयद्रोणा आकाशनंद हिरवेअ-गटसर्वसाधारणश्रीम. एस. एस. वझे प्रा. इंग्लिश हायस्कूल, मुलुंड (प.)
तृतीयललीत दगाजी दैवरेअ-गटसर्वसाधारणजि. प. शाळा, म्हसदी प्र. नेर, ता. साक्री, धुळे.
उत्तेजनार्थनिमतुल्लाअह मिन्नत शेख अ-गटसर्वसाधारणशरद पवार पब्लिक स्कूल. कलवण, नाशिक.
उत्तेजनार्थजान्हवी नकलेअ-गटसर्वसाधारणप्रभात किड्‌स स्कूल, सोमठाणा, जि. अकोला.
उत्तेजनार्थवेदा भंडारीअ-गटसर्वसाधारणबार्थलोम्युज हायस्कूल, चोंडण.
उत्तेजनार्थआदित्य नागेश उडवेअ-गटसर्वसाधारणजि. प. प्राथ. शाळा, अ. नगर, ता. मोहोळ, जि. सोलापूर.
उत्तेजनार्थश्रेयस भाऊसाहेब बनकरअ-गटसर्वसाधारणमॉंटेसरी बालक मंदिर, औरंगाबाद.
प्रथमओम विशाल वळुंजब-गटसर्वसाधारणपोदार इंटरनॅशनल स्कूल, आंबेठाण, जि. पुणे.
द्वितीयकुणाल नाईकब-गटसर्वसाधारणएम. व्ही. हेरवाडकर इं. स्कूल, बेळगाव.
तृतीयहस्तिका अनिल पानझाडेब-गटसर्वसाधारणएकवीरा स्कूल ऑफ ब्रिलियंट्‌स, दर्यापूर, अमरावती.
उत्तेजनार्थप्रणय एस. चव्हाणब-गटसर्वसाधारणजी.ई.एस. उंबरगाव, बोर्डी.
उत्तेजनार्थके. एन. लक्षिकाब-गटसर्वसाधारणश्री. केंद्रीय विद्यालय, पणजी.
उत्तेजनार्थअनुष्का संजय सूर्यवंशीब-गटसर्वसाधारणन्यू. एस. स्कूल गोविंदनगर, नाशिक.
उत्तेजनार्थवेदिका सुहास गुरवब-गटसर्वसाधारणनवीन मराठी प्रा. विद्यालय, कुर्डुवाडी, ता. माढा, जि. सोलापूर.
उत्तेजनार्थश्रावणी उपरेब-गटसर्वसाधारणपोदार इंटरनॅशनल स्कूल, बीड.
प्रथमसुमित सुधीर  बांगरक-गटसर्वसाधारणप्रियदर्शनी इं. मि. स्कूल इंद्रायणीनगर, ता. हवेली, जि. पुणे.
द्वितीयसानिका रामदास तुम्मेवारक-गटसर्वसाधारणबाल विद्यामंदिर, वैभवनगर, परभणी.
तृतीयविराज तुशार शेळकेक-गटसर्वसाधारणइंदिरा गांधी माध्य. विद्यालय, पिंपळनेर, ता. साक्री, जि. धुळे.
उत्तेजनार्थसेजल मंडनकरक-गटसर्वसाधारणपिपल्स हायस्कूल माळा, पणजी, गोवा.
उत्तेजनार्थभूषण वसंत गायकवाडक-गटसर्वसाधारणगुरु गोविंद सिंग पब्लिक स्कूल, वडाळा, पाथर्डी रोड, इगतपुरी.
उत्तेजनार्थसुवर्णलक्ष्मी प्रकाश लंबतुरेक-गटसर्वसाधारणइंडियन पब्लिक स्कूल, सोलापूर.
उत्तेजनार्थप्रद्युम्न मिलिंद पांचाळक-गटसर्वसाधारणआय.ई.एस. चंद्रकांत पाटकर विद्यालय, कल्याण, डोंबिवली (ईस्ट).
उत्तेजनार्थआदेश अनिल चौकेकरक-गटसर्वसाधारणशिरगाव हायस्कूल, शिरगाव, ता. देवगड, जि. सिंधुदुर्ग.
प्रथमअनिकेत मनोहर देवगिरीकरड-गटसर्वसाधारणजिल्हा परिषद हायस्कूल, चांदूर, जि. अमरावती.
द्वितीयरोहीन लेंगाडेड-गटसर्वसाधारणसेंट पॉल्स हायस्कूल कॅम्प, बेळगाव, कर्नाटक.
तृतीयतन्मय एस. फुवीलकरड-गटसर्वसाधारणनॅशनल इं. हायस्कूल, विरार (ईस्ट), वसई, पालघर.
उत्तेजनार्थप्रसाद संजय कुंभारड-गटसर्वसाधारणकुकडी व्हॅली पब्लिक स्कूल, मेडगाव, नारायणगाव, जुन्नर, जि. पुणे.
उत्तेजनार्थनवीन गुरुदास वोलवीईकरड-गटसर्वसाधारणशारदा इंग्लिश हायस्कूल, मशिल.
उत्तेजनार्थप्रज्योत रविकुमार शिरढोणेड-गटसर्वसाधारणसदाशिवराव माने विद्यालय, अकलूज, ता. माळशिरस, जि. सोलापूर.
उत्तेजनार्थमानसी संतोष जाधवड-गटसर्वसाधारणएस.एम.टी.पी.डी. नवजीवन डे. स्कूल, सिन्नर, नाशिक.
उत्तेजनार्थज्योती केशव लगडड-गटसर्वसाधारणबाल विद्यामंदिर हायस्कूल, नानलपेठ, परभणी.

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१४

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथमरुतुजा विकास वाबळेअ - गट सर्वसाधारणएसटीएस मिशन इंग्लिश स्कूल
द्वितीयश्रावणी निलेश गवांदेअ - गट सर्वसाधारणजिल्हा परिषद प्राथ. शाळा, पिंपळगाव बसवंत---
तृतीयदर्शना दिनेश पवारअ - गट सर्वसाधारणउत्कर्ष इंग्लिश मि. स्कूल, मदाणे
उत्तेजनार्थकनिष्का रामदास अ - गट सर्वसाधारणफळदेसाई सेंट ॲनिस हायस्कूल - आगोंद (काणकोण गोवा
उत्तेजनार्थनुपूर देशपांडेअ - गट सर्वसाधारणके.एल.ई.
उत्तेजनार्थतनिष्का अनिल जाधवअ - गट सर्वसाधारणविद्या प्रतिष्ठान विनोदकुमार गुजर बालविकास मंदिर
उत्तेजनार्थआदर्श रमण लोहारअ - गट सर्वसाधारणकेदारी पब्लिक स्कूल, कडगाव रोड, गडहिंग्ल्ज
उत्तेजनार्थकृष्णा दासराव देशमुखअ - गट सर्वसाधारणगोदावरी पब्लिक स्कूल, न्यू नांदेड
प्रथमगणेश दिगंबर दावरेब - गट सर्वसाधारणन्यू इंग्लिश मि. स्कूल, निघोज
द्वितीयचंद्रभागा तुळशिराम भोयेब - गट सर्वसाधारणअनुदानित प्राथ. आश्रम शाळआ, अलंगुण
तृतीयजान्हवी संजय चिखलेब - गट सर्वसाधारणसिताबाई संगई प्राथ. शाळा, अंजनगाव
उत्तेजनार्थमेघना अजय देसाईब - गट सर्वसाधारणब्राईट स्टार इंग्लिश स्कूल, परतूर
उत्तेजनार्थसोनिया एस. सालकरब - गट सर्वसाधारणसेंट मेरीज कॉन्व्हेंट हायस्कूल, म्हापसा
उत्तेजनार्थलकी एन. पाटीलब - गट सर्वसाधारणस्मिता पाटील पब्लिक स्कूल, धुळे
उत्तेजनार्थअथर्व शंकर जगतापब - गट सर्वसाधारणचेंबर कर्नाटक हायस्कूल, चेंबूर, मुंबई
उत्तेजनार्थमिताली व्ही. पाटीलब - गट सर्वसाधारणएम.व्ही.एम. इंग्लिश मि. स्कूल, बेळगाव
प्रथमखान दानिश शफीक - गट सर्वसाधारणआत्मा मलिक इंग्लिश मि. स्कूल, कोकमठाण
द्वितीयदिपाशू नितीनकुमार राऊतक - गट सर्वसाधारणगोंदिया सिनीयर सेकंडरी पब्लिक स्कूल, गोंदिया
तृतीयअथर्व एस. मुंढेक - गट सर्वसाधारणआयईएस मार्डन इंग्लिश स्कूल, दादर
उत्तेजनार्थमदीना शकिल अहमदक - गट सर्वसाधारणद मालेगाव हायस्कूल, मालेगाव
उत्तेजनार्थउत्कर्ष बनकरक - गट सर्वसाधारणएम.व्ही. हेरवाडीकर इंग्लिश मि. स्कूल
उत्तेजनार्थदिशा गिरीश जोशीक - गट सर्वसाधारणसेंट झेवियर्स स्कूल, औरंगाबाद
उत्तेजनार्थश्रेयस सतीश राणेक - गट सर्वसाधारणकर्म. आ. मा. पाटील माध्य. विद्यालय
उत्तेजनार्थसंग्रीष एस. वोलविकरक - गट सर्वसाधारणश्री संत दुर्गा हायस्कूल, बिचोलीम
प्रथमरोहित एस. लेंगाडेड - गट सर्वसाधारणसेंट पौलस हायस्कूल
द्वितीयअनिशा अनिल जाधवड - गट सर्वसाधारणआयईएस चंद्रकांत पाटकर विद्यालय
तृतीयअझिझी मुशाफर हसनड - गट सर्वसाधारणमालेगाव हायस्कूल ॲन्ड ज्यु. कॉलेज
उत्तेजनार्थगौरव संतोष सुरंदसेड - गट सर्वसाधारणश्री निकेतन माध्य. विद्यालय
उत्तेजनार्थपौरस पंकज नार्वेकरड - गट सर्वसाधारणमुश्‍तीफंड हायस्कूल, पणजी
उत्तेजनार्थहिरालाल राजेंद्र अहिरेड - गट सर्वसाधारणडी. आर. हायस्कूल, नंदूरबार
उत्तेजनार्थअमृता अरविंद जाधवड - गट सर्वसाधारणसुलाखे हायस्कूल, बार्शी
उत्तेजनार्थमानसी प्रल्हाद कानडेड - गट सर्वसाधारणकमलजादेवी विद्यालय, कळंब

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१७

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथमअनिकेत सिद्राम सोनावणे   अ-गटअपंगमहात्मा फुले विद्यामंदिर, हडपसर, पुणे
द्वितीयआशा अंतराम सुतार   अ-गटअपंगअंध मुलांची निवासी शाळा, विक्रमगड, जि. पालघर 
तृतीयसंकल्प सुनील तळोकार  अ-गटअपंगवसंतराव नाईक अंध-मूकबधिर विद्यालय, वडगाव, जि. यवतमाळ 
उत्तेजनार्थछाया मारुती निखाते अ-गटअपंग कै. विठ्ठलराव मोरे अस्थिव्यंग विद्यालय, परभणी 
उत्तेजनार्थसुचित राजेश माने   अ-गटअपंगडॉ. श्रीधर सावंत विद्यामंदिर, कोल्हापूर 
उत्तेजनार्थप्रसाद सोमनाथ साळुंखे   अ-गटअपंगसनराईज इंग्लिश मिडीयम स्कूल, सोलापूर 
उत्तेजनार्थसाईश नाईक  अ-गटअपंगलोकविश्वास प्रतिष्ठान स्पेशल स्कूल, गोवा 
उत्तेजनार्थमयूर गणेश परिहार  अ-गटअपंगअपंग निवासी विद्यालय, बुलडाणा 
प्रथमचैतन्य रमेश तुपे   ब-गटअपंगअपंग निवासी विद्यालय, जायकवाडी, औरंगाबाद 
द्वितीयदर्शन चिदानंद बरगले   ब-गटअपंगकै. मा. ल. सा. म्हेत्रे मूकबधिर निवासी शाळा, दुधनी, अक्कलकोट, जि. सोलापूर 
तृतीयवैष्णवी अरुण घोरपडे  ब-गटअपंगयुनिवर्सल नॉलेज स्कूल, सातारा 
उत्तेजनार्थकौशल सतीशचंद्र त्रिपाठी ब-गटअपंगएस. ई. सी. सी. आय. एल.,  नायगाव, लोणावळा, जि. पुणे 
उत्तेजनार्थसमर्थ प्रभाकर माळी   ब-गटअपंगमातोश्री जानकीबाई केशव लिमये विद्यामंदिर, पाली, जि. पालघर 
उत्तेजनार्थअवंती                     ब-गटअपंग डॉ. श्रीधर सावंत विद्यामंदिर, कोल्हापूर 
उत्तेजनार्थप्रियांका संतोष सोनोने  ब-गटअपंगअपंग निवासी विद्यालय, बुलडाणा 
उत्तेजनार्थअखिलेश सुनील बोरकर  ब-गटअपंगमंदबुद्धी व शारीरिक अपंग विद्यालय, अमरावती 
प्रथमदीक्षा वाघमारे क-गटअपंग अस्थिव्यंग निवासी विद्यालय, नेकनूर, जि. बीड 
द्वितीयविदिशा किशोर चिमणे  क-गटअपंगक्रूट मेमोरियल स्कूल, पुणे 
तृतीयसापनर मच्छिन्द्र सुकदेव  क-गटअपंगग्रामीण अपंग केंद्र, टाकळी ढोकेश्वर, जि. अहमदनगर 
उत्तेजनार्थसमृद्धी बाळासाहेब अनपट  क-गटअपंग एस. बी. पाटील पब्लिक स्कूल, सोलापूर 
उत्तेजनार्थनिखिल एकनाथ पाटील  क-गटअपंगपरशुराम जोम म्हात्रे विद्यालय, नावडे, पनवेल, जि. रायगड 
उत्तेजनार्थशमीना माजिद    क-गटअपंगअपंग निवासी विद्यालय, बुलडाणा  
प्रथमरोशन धनराज मुजबैले  ड-गटअपंगसंधीनिकेतन अपंगांची कर्मशाळा, आनंदवन, अमरावती 
द्वितीयपरमेश्वरी ब्रिजलाल टेकाम   ड-गटअपंगश्री छत्रपती शिवाजी विद्यामंदिर, कान्हेफाटा, लोणावळा, जि. पुणे 
तृतीयराणी प्रकाश कापसे   ड-गटअपंगपद्मश्री डॉ. विखेपाटील विद्यालय, बाभळेश्वर, जि. अहमदनगर 
उत्तेजनार्थमहेश राजेंद्र आगलावे   ड-गटअपंगसाधना  हायस्कूल, देगलूर, जि. नांदेड 
उत्तेजनार्थसौरभ दत्तात्रय राणे   ड-गटअपंगश्री भावेश्वरी  हायस्कूल, माधाळ, जि. कोल्हापूर 
उत्तेजनार्थदेवगुरु वारगुडे  ड-गटअपंगपी. आर. हायस्कूल, भिवंडी,  जि. ठाणे 
उत्तेजनार्थअंजली अनिल पंडित   ड-गटअपंगजनता विद्यालय, टेम्भूर्णी,  जि. सोलापूर 
उत्तेजनार्थसागर संताजी धुमाळ  ड-गटअपंगशासकीय बहुउद्देशीय अपंग संमिश्र केंद्र, येरवडा, पुणे 

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१५

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथमशेखसानियाबेगम शे. हसनअ-गटअपंग मानव विकास नि. अपंग विद्यालय, गुरुवार पेठ, आंबेजोगाई, जि. बीड.
द्वितीयसाळुंके समर्थ रोहिदासअ-गटअपंग सनराईस इंग्लिश मिडीयम स्कूल, टेंभुर्णी, ता. माढा, जि. सोलापूर.
तृतीयवैष्णवी अनिल घोरपडेअ-गटअपंग युनिवर्सल नॉलेज स्कूल वर्ये, ता. जि. सातारा.
उत्तेजनार्थसमर्थ प्रभाकर माळीअ-गटअपंग मा. जा. केशव लिमये विद्यामंदिर, पाली, ओसवाल प्लाझाजवळ, जि. रायगड.
उत्तेजनार्थरेवळ शंकर गव्हणेअ-गटअपंग अपंग निवासी विद्यालय, बुलढाणा.
प्रथममुळे नम्रता कारभारीब-गटअपंग कै. पू. बाबासाहेब परांजपे नि. अपंग वि. आंबेजोगाई, जि. बीड.
द्वितीयवैभवराजे बापू रणदिवेब-गटअपंग शिवतेज प्राथमिक शाळा, वेळापूर, ता. माळशिरस, जि. सोलापूर.
तृतीयओम लक्ष्मण हिसरेब-गटअपंग पी. जोग स्कूल, कोथरूड, जि. पुणे.
उत्तेजनार्थआदित्य ठाकूरब-गटअपंग आय.सी.एस. मोना हायस्कूल, तुर्भे.
प्रथमराधा रामदास पवारक-गटअपंग अस्थिव्यंग निवासी विद्यालय, नेकलूर, ता. गेवराई, जि. बीड.
द्वितीयरोहन संजय अकोलकरक-गटअपंग श्री. नवनाथ माध्य. व उच्च माध्य. विद्यालय, अ. नगर, करंजी, पाथर्डी.
तृतीयसायली राजेंद्र म्हात्रेक-गटअपंग होम स्कुलिंग, डोंबिवली, वेस्ट.
उत्तेजनार्थवैभवी विकास खाटकेक-गटअपंग सनराईस इंग्लिश मिडी., स्कूल, टेंभुर्णी, ता. माढा, जि. सोलापूर.
प्रथमअंजली अनिल पंडीतड-गटअपंग जनता विद्यालय, टेंभुर्णी, ता. माढा, जि. सोलापूर.
द्वितीयवैष्णवी वाय. देशमुखड-गटअपंग संत कॅवरराम हायस्कूल, दस्तुरनगर, अमरावती, भामखेडा.
तृतीयपप्पू नवनाथ शेळकेड-गटअपंग श्री. छत्रपती शिवाजी विद्यामंदीर, कान्हे, ता. मावळ, जि. पुणे.
उत्तेजनार्थतनया डी. पुरीड-गटअपंग सहकाररत्न ओमप्रकाश देवडा, विद्यालय, सेनगाव, हिंगोली.

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१४

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथमवैभव बापू रणदिवेअ - गटअपंगशिवतेज प्राथ. शाळा, वेळापूर
द्वितीयउपाडे आरती अशोकअ - गटअपंगबाबासाहेब परांजपे निवासी अपंग विद्या. बीड
तृतीयअश्‍विनी दिलीप जाधवअ - गटअपंगपुणे अंध मुलींची शाळा, कोथरूड
उत्तेजनार्थतुषार गजानन लहासेअ - गटअपंगअपंग निवासी विद्या. बुलढाणा
प्रथमआकाश रंजक कुमार रॉयब - गटअपंगअपंग विद्यालय, यमुनानगर
द्वितीयअविनाश भानुदास पवारब - गटअपंगमानव विकास निवासी अपंग विद्या. अंबेजोगाई
प्रथमपप्पू नवनाथ शेळकेक - गटअपंगजिल्हा परिषद प्राथ. शाळा, कान्हे
द्वितीयओम संजय जाधवक - गटअपंगसेंट जॉन्स हायस्कूल, औरंगाबाद
तृतीयअजय सुरेश धांदव---क - गटअपंगअपंग निवासी विद्यालय, बुलढाणा
प्रथमकुणाल नागोराव कांबळेड - गटअपंगजिल्हा परिषद माध्य. शाळा, सेनगाव
द्वितीयसर्वेश श्यामलाल प्रजापतीड - गटअपंगछत्रपती शिवाजी विद्यालय कान्हे
तृतीयचेतन संतोष कुंभारड - गटअपंगइंग्लिश स्कूल, बेगमपूर

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१७

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथमअनिकेत रवींद्र काळे   अ-गटमूकबधीरविकास मंदिर मूकबधिर विद्यालय, नाशिकरोड 
द्वितीयतरन्नुम रईस शेख   अ-गटमूकबधीरप्रगती कर्णबधिर विद्यालय, दादर, मुंबई 
तृतीयतनिष्का सतिश परमार   अ-गटमूकबधीरविवेकानंद प्रतिष्ठान संचालित श्रवण विकास मंदिर, जळगाव 
उत्तेजनार्थहरविंदर सिंघ   अ-गटमूकबधीरश्रीराम प्रताप मालपाणी मूकबधिर विद्यालय, नांदेड 
उत्तेजनार्थअनुजा सुनील निळे   अ-गटमूकबधीरश्री साईश्रद्धा ग्रामीण मूकबधिर विद्यालय, शिर्डी,  जि. अहमदनगर 
उत्तेजनार्थमुस्तफा टिपूसुल्तान मुज्जतवार   अ-गटमूकबधीरसंजय सेंटर फॉर स्पेशल एजुकेशन, गोवा
उत्तेजनार्थभारत बसवराज शिवशरण    अ-गटमूकबधीर कै. मा. ल. सा. म्हेत्रे मूकबधिर निवासी शाळा, दुधनी, अक्कलकोट, जि. सोलापूर 
उत्तेजनार्थतेजस बेहेरे   अ-गटमूकबधीरमूकबधिर विद्यामंदिर, वर्धमनेरी, जि. वर्धा 
उत्तेजनार्थसाजन पोपट माळी  अ-गटमूकबधीरमूकबधिर शाळा, उरळीकांचन, जि. पुणे 
प्रथमशंभू शिवाजी नागरे    ब-गटश्री साईश्रद्धा ग्रामीण मूकबधिर विद्यालय, शिर्डी,  जि. अहमदनगर   
द्वितीयकालिदास जाधव  ब-गटमूकबधीर सी. आर. रंगनाथन मूकबधिर विद्यालय, पुणे 
तृतीयभूषण ज्ञानेश्वर इंगळे   ब-गटमूकबधीरश्रवण विकास मंदिर, सावखेडा, जि. जळगाव 
उत्तेजनार्थशिवराज रामचंद्र पेरके     ब-गटमूकबधीरव्यंकटेश निवासी मूकबधिर विद्यालय, नांदेड
उत्तेजनार्थअमन शंकर गायकवाड   ब-गटमूकबधीरआनंद मूकबधिर विद्यालय, आनंदवन, जि. चंद्रपूर 
उत्तेजनार्थसंदेश श्रीशैल उमराणी    ब-गटमूकबधीरसाई मूकबधिर निवासी शाळा, गडहिंग्लज, जि. कोल्हापूर 
उत्तेजनार्थमेघा राजेंद्र अहिरे   ब-गटमूकबधीर विकास मंदिर मूकबधिर विद्यालय, नाशिकरोड 
उत्तेजनार्थसाक्षी संतोष कोळी   ब-गटमूकबधीरनिवासी मूकबधिर विद्यालय, पंढरपूर, जि. सोलापूर 
उत्तेजनार्थअंकिता सुरेश आगवणे  ब-गटमूकबधीर मूकबधिर विद्यालय, फलटण 
प्रथमप्रशांत सोपान गराडे    क-गटमूकबधीरसी. आर. रंगनाथन मूकबधिर विद्यालय, पुणे
द्वितीयहर्षल कुकडे  क-गटमूकबधीरकर्णबधिर विद्यालय, सोनेगाव, नागपूर 
तृतीयनिषाद प्रभुलिंग बिंदगे    क-गटमूकबधीरबधिर-मूक विद्यालय, बार्शी, जि. सोलापूर 
उत्तेजनार्थनिकिता संजय भोईटे      क-गटमूकबधीर श्री साईश्रद्धा ग्रामीण मूकबधिर विद्यालय, शिर्डी,  जि. अहमदनगर 
उत्तेजनार्थमनीषा रामचंद्र जाधव    क-गटमूकबधीर निवासी मूकबधिर विद्यालय,नांदेड 
उत्तेजनार्थगोपाळ गावकर   क-गटमूकबधीरएल. व्ही. पी. एस. विराणी-इन्सानी हायस्कूल, फोंडा, गोवा 
उत्तेजनार्थअनुजा विश्वास देसाई   क-गटमूकबधीरकर्णबधिर विद्यालय, पेठ-वडगाव, जि. कोल्हापूर 
उत्तेजनार्थमंगेश जगन जाधव  क-गटमूकबधीरमूकबधिर निवासी विद्यालय, बुलडाणा 
उत्तेजनार्थकौस्तुभ प्रशांत शर्मा   क-गटमूकबधीरप्रबोधिनी विद्यामंदिर, नाशिक 
प्रथमसृष्टी भारत पाटील   ड-गटमूकबधीरशिशुविकास केंद्र शाळा, औरंगाबाद 
द्वितीयमृदुला मनोज पोतदार   ड-गटमूकबधीरछत्रपती शिवाजी हायस्कूल, वडूज, जि. सातारा 
तृतीयअनुष्का संजय कडू   ड-गटमूकबधीरडॉ. व्ही. ई. विखेपाटील विद्यालय, अहमदनगर 
उत्तेजनार्थअनिकेत    ड-गटमूकबधीर संजय सेंटर फॉर स्पेशल एजुकेशन, गोवा
उत्तेजनार्थनसीम पाटील   ड-गटमूकबधीरएस. एम. हायस्कूल, सांगली 
उत्तेजनार्थआकाश मच्छिंद्र बारसे   ड-गटमूकबधीरश्री. नाकोडा कर्णबधिर विद्यालय, भिवंडी, जि. ठाणे 
उत्तेजनार्थरुचिता सुतार    ड-गटमूकबधीरएल. व्ही. पी. एस. विराणी-इन्सानी हायस्कूल, फोंडा, गोवा
उत्तेजनार्थआत्तेरा अन्सारी   ड-गटमूकबधीरकल्याण मूकबधिर विद्यालय, नागपूर 
उत्तेजनार्थउमेश आबासाहेब भागवत    ड-गटमूकबधीरबधिर-मूक विद्यालय, बार्शी, जि. सोलापूर 

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१५

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथममंताशा नन्हे अन्सारीअ-गट मूकबधीर श्री. भैरव कर्णबधिर विद्यालय, भिवंडी, जि. ठाणे.
द्वितीयअंकिता देशमुखअ-गट मूकबधीर अयोध्या चॅरिटेबल ट्रस्ट संचलित नि. कर्णबधिर विद्यालय व. संशोधन केंद्र, वानवडी, पुणे.
तृतीयकांचन बाबासाहेब पवारअ-गट मूकबधीर ज्ञानप्रबोधिनी विद्यामंदिर, पंडित कॉलनी, शरणपूर रोड, नाशिक.
उत्तेजनार्थसंकेत संजय कदमअ-गट मूकबधीर वात्सल्य मूक-बधिर विद्यामंदिर, कवठेमंहाकाळ, जत.
उत्तेजनार्थसपना शरणप्पा गायकवाडअ-गट मूकबधीर कै. मा. ल. सा. म्हेत्रे मूकबधिर वि. शाळा, दुधाणी, अक्कलकोट.
उत्तेजनार्थपावनी संदीप चिळकरअ-गट मूकबधीर जि. प. प्राथमिक शाळा, पांडुरंगशेठ पडते, कुडाळ, सावंतवाडी.
उत्तेजनार्थसय्यज हुजेब स. शफिकअ-गट मूकबधीर मूक. बधिर निवासी शाळा, नेकनूर, जि. बीड.
उत्तेजनार्थवैभव राऊतअ-गट मूकबधीर मूकबधिर विद्यामंदिर, वर्धमनेरी, ता. आर्वी, जि. वर्धा.
प्रथमपल्लवी शंकर पोळब-गट मूकबधीर श्रवण विकास मंदिर, कर्णबधिर मुलांची शाळा, जळगाव.
द्वितीयपूजा बसवराज शिवशरणब-गट मूकबधीर कै. मा. ल. सा. म्हात्रे मूकबधिर नि. शाळा, दुधाणी, अक्कलकोट.
तृतीयलक्ष्मी राम बंडगरब-गट मूकबधीर सौ. सुशिलादेवी देखमुख नि. मुलींची मूकबधिर विद्यालय, लातूर.
उत्तेजनार्थरोहन निगडेब-गट मूकबधीर अयोध्या चॅरिटेबल ट्रस्ट संचलित नि. कर्णबधिर विद्यालय व संशोधन केंद्र, वानवडी, पुणे.
उत्तेजनार्थभिमबहादूर छत्रबहादूर जाऊदब-गट मूकबधीर श्री. भैरव कर्णबधिर विद्यालय, भिवंडी, ठाणे.
उत्तेजनार्थरवी राजू किसरेब-गट मूकबधीर निवासी मूकबधिर विद्यालय, हळुकेब्बर, नागपूर.
उत्तेजनार्थभिमसेन नागेश नाईकब-गट मूकबधीर साई मूकबधिर नि. शाळा, गिजवणे, ता. गडहिंग्लज, कोल्हापूर.
उत्तेजनार्थतेजस सतीश मुकणेब-गट मूकबधीर प्रबोधिनी विद्यामंदिर, जुनी पंडित शरणापूर रोड, नाशिक.
प्रथमविद्या विजयकुमार शेटेक-गट मूकबधीर श्रवण विकास मंदिर (कर्णबधिर विद्यालय), सावखेडा, जळगाव.
द्वितीयदिप्ती जोगळेकरक-गट मूकबधीर कामायनी मतिमंद विद्यामंदिर, निगडी, पुणे.
तृतीयकण्णू राजकुमार कनोजियाक-गट मूकबधीर स्वयंसिद्ध संचलित विवेकसिंह विशेष शाळा, वळदगाव, औरंगाबाद.
प्रथमक्‍लीफर्ड जॉन वैतीक-गट मूकबधीर डॉ. कुसुमताई नरवणे, कर्णबधिर शाळा, कांदवली, मुंबई (प.)
द्वितीयआदेश शेखर रुकडीकरक-गट मूकबधीर सौ. स. म. लोहिया हायस्कूल, कोल्हापूर.
तृतीयदत्तात्रय मुरकुटेक-गट मूकबधीर सी. आर. रंगनाथ नि. कर्णबधिर विद्यालय, टिंगरेनगर, पुणे.
उत्तेजनार्थआकाश देवानंद मुंडेक-गट मूकबधीर आनंद मूकबधिर विद्यालय, आनंदवन, वरोरा, चंद्रपूर.
उत्तेजनार्थमिथुन बाबू चव्हाणक-गट मूकबधीर कै. मा. ल. सा. म्हेत्रे मूकबधिर नि. शाळा, अक्कलकोट, दुधानी.
उत्तेजनार्थप्राजक्ता राजाराम हावळक-गट मूकबधीर रोटरी क्‍लब ऑफ इचलकरंजी, डेफ स्कूल, तिळवणी हातकंगले, कोल्हापूर.
उत्तेजनार्थअश्‍विनी सुरेश नरोटेक-गट मूकबधीर मायबोली निवासी कर्ण-बधिर विद्यालय, येवला, जि. नाशिक.
उत्तेजनार्थरेणुका तुळशीराम येरनुळेक-गट मूकबधीर सौ. सुशिलादेवी देशमुख निवासी मुलींचे मूकबधिर विद्यालय, लातूर.
प्रथमभूषण जाधवड-गट मूकबधीर सी.आर. रंगनाथन नि. मूकबधिर शाळा, टिंगरेनगर, पुणे.
द्वितीयआकाश अशोकराव बोराडेड-गट मूकबधीर कांचन त्र्यंबकराव कत्तुवार कर्णबधिर विद्यालय, एमआयडीसी, परभणी.
तृतीयकांचन अरुण रावरकरड-गट मूकबधीर निवासी मूकबधिर विद्यालय, हुडकेश्‍वर, नागपूर.
उत्तेजनार्थमानसी महादेव गडगेड-गट मूकबधीर कै. म. द. करमकर माध्य. विद्यालय, आंबाबाई मंदिर, श्रीराम हॉल, मिरज.
उत्तेजनार्थस्नेहल सुनील महाजनड-गट मूकबधीर विवेकानंद प्रतिष्ठान संचलित श्रवण विकास मंदिर (कर्णबधिर विद्यालय) सावखेडे, जळगाव.
उत्तेजनार्थरोहिणी आहेरड-गट मूकबधीर आदर्श माध्यमिक विद्यालय, चिंचोडी, ता. येवला, नाशिक.
उत्तेजनार्थविनायक दिलीप कांबळेड-गट मूकबधीर श्री. नाकोडा कर्णबधिर विद्यालय, अरवली, ता. भिवंडी, जि. ठाणे.

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१४

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथमअजय कैलास गितेअ - गटमूकबधीरश्री नाकोडा कर्णबधीर विद्या. सखली
द्वितीयस्वाती जंगदंबेअ - गटमूकबधीरआ. चॅरिटेबल ट्रस्ट संचालित निवासी कर्णबधीर विद्यालय
तृतीययश राजेंद्र गटकळअ - गटमूकबधीरश्रीमती माई लेले - श्रवणविकास विद्या. गंगापूर
उत्तेजनार्थमुस्कान अफरोज खाँनअ - गटमूकबधीरएंजल पॅरेडाईज स्कूल, समर्थनगर, औरंगाबाद
उत्तेजनार्थस्वाती पाटीलअ - गटमूकबधीरमूकबधीर विद्या मंदिर, वर्धमनेरी
उत्तेजनार्थस्वप्नाली संजय गोवेकरअ - गटमूकबधीरमाऊली कर्णबधीर निवासी विद्यालय, शिरोडा
उत्तेजनार्थऐश्‍वर्या दत्तू मंजेलीअ - गटमूकबधीररोटरी नॉर्थ राधाकिशन फोमरा मूकबधीर विद्यालय, सोलापूर
प्रथमगणेश महादेव सानपब - गटमूकबधीरडॉ. द. शि. एरम मूकबधीर विद्या. कराड
द्वितीयप्रमोद सदानंद रत्नाकरब - गटमूकबधीरलोहिया मूक-बधीर विद्यालय, कोल्हापूर
तृतीयऋषभ बिंदगे प्रभुलिंगब - गटमूकबधीरमूक-बधीर विद्यालय, बार्शी
उत्तेजनार्थपिंट्या रतिलाल गांगुर्डेब - गटमूकबधीरमूक वधीर विद्यालय, नंदूरबार
उत्तेजनार्थमहेक हरुण पिंगारीब - गटमूकबधीरनिवासी मूकबधीर विद्या, वसमत
उत्तेजनार्थसाक्षी नागनाथ घोडेगावब - गटमूकबधीरमायबोली निवासी कर्ण-बधीर विद्या. येवला
उत्तेजनार्थगंगा रुद्रगोडा गुरुणगौडरब - गटमूकबधीरशारद मूकबधीर विद्यालय, नाकवाडी वर्धा
उत्तेजनार्थक्लीफर्ड जॉन वैतीब - गटमूकबधीरसदाफुली कर्णबधीर शाळा, एम.जी. रोड, कांदवली
प्रथमआकाश देवानंद मुंडेक - गटमूकबधीरआनंद मूक-बधीर विद्यालय, चंद्रपूर
द्वितीयकल्याणी भारत रसाळक - गटमूकबधीरश्रीमती माई लेले श्रवण विकास विद्या. नाशिक
तृतीयमहादेव बापू शेगरक - गटमूकबधीरइंडियन रेड क्रॉस सोसा. बार्शी संचालित मू.ब. विद्या. बार्शी
उत्तेजनार्थपवन संताराम देवडकरक - गटमूकबधीर---``---
उत्तेजनार्थऋषिकेश भरत पाटीलक - गटमूकबधीरसौ. स. म. लोहिया मूक-बधीर विद्या. कोल्हापूर
उत्तेजनार्थअमोल महादू तळपेक - गटमूकबधीरसि. आर. रंगनाथन कर्णबधीर विद्या.
उत्तेजनार्थरितेश पिराजी कांबळेक - गटमूकबधीरश्री भैरव कर्णबधीर विद्यालय, भिवंडी
प्रथमविशाल काळूराम ववलेड - गटमूकबधीरसि. आर. रंगनाथन निवासी कर्णबधीर विद्या.
द्वितीयसुभाष भल्लाड - गटमूकबधीरनाकोडा कर्णबधीर विद्यालय, सखली
तृतीयशुभम सुनिल गायकवाडड - गटमूकबधीरइंदिराबाई वामन बडे कर्णबधीर विद्या. दापोली
उत्तेजनार्थआश्रूनाथ महादेव गणगेड - गटमूकबधीरमूकबधीर विद्यालय, बार्शी
उत्तेजनार्थराहुल रामराव वरोकरड - गटमूकबधीरमूकबधीर विद्यालय, बाशी
उत्तेजनार्थराहुल रामराव वरोकरड - गटमूकबधीरमूक-बधीर विद्यालय. शंकरनगर, नागपूर
उत्तेजनार्थसोनाली नामदेव कापसेड - गटमूकबधीररचना विद्यालय शरणपूर रोड,न ाशिक
उत्तेजनार्थतेजस्विनी आनंदराव बुद्रूकड - गटमूकबधीरश्री रामप्रताप मालपाणी मूकबधीर विद्या.

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१७

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथमश्रावणी भीमराव पुजारी अ-गटमतिमंद संजीवनी इन्स्टिट्यूटची मतिमंद मुलांची शाळा, कराड, जि. सातारा 
द्वितीयकृष्णा शिंदे   अ-गटमतिमंदस्वयंसिद्ध संचालित विवेकसिंह विशेष शाळा, औरंगाबाद 
तृतीयतुषार संपत दोरगे   अ-गटमतिमंदजीवनवर्धिनी मतिमंद निवासी विद्यालय, दिवे, पुरंदर, जि. पुणे 
उत्तजनार्थमनीष रमेश गवई   अ-गटमतिमंदविकास मंदिर मतिमंद मुलांची शाळा, नाशिक 
उत्तजनार्थविलास कन्नाप्पा तालिकोरी अ-गटमतिमंद  मूकबधिर मुलांची शाळा, मंगळवेढा, जि. सोलापूर 
उत्तजनार्थआकाश सहदेव चौधरी  अ-गटमतिमंदजीवनरक्षा मतिमंद मुलांची शाळा, नागपूर 
उत्तजनार्थसिद्धार्थ नामदेव परीट    अ-गटमतिमंदवारणा चैतन्य मतिमंद मुलांची शाळा, वारणानगर, कोडोली, जि. कोल्हापूर 
उत्तजनार्थरेवनाथ मोहन हरीद   साअ-गटमतिमंदईसेवा निवासी मतिमंद मुलांची शाळा, शिर्डी, जि. अहमदनगर 
प्रथममोबीन जावेद शेख   ब-गटमतिमंदनवजीवन मतिमंद मुलांची शाळा, औरंगाबाद 
द्वितीयभारती औदुंबर मोहिते    ब-गटमतिमंदमतिमंद विद्यालय, पंढरपूर, जि. सोलापूर 
तृतीयअजय संजय काकडे    ब-गटमतिमंदआनंदवन मतिमंद मुलांची शाळा, सातारा 
उत्तेजनार्थआचल राजू खेडामे     ब-गटमतिमंदस्नेहसंपदा मतिमंद मुलांची शाळा, नागपूर 
उत्तेजनार्थदादासाहेब जगदीश शर्मा   ब-गटमतिमंद साईसेवा निवासी मतिमंद मुलांची शाळा, शिर्डी, जि. अहमदनगर 
उत्तेजनार्थदीपेश प्रकाश वाळके      ब-गटमतिमंदवारणा चैतन्य मतिमंद मुलांची शाळा, वारणानगर, कोडोली, जि. कोल्हापूर 
प्रथमनरेंद्र नानासाहेब झुंबड   क-गटमतिमंदस्वयंसिद्ध संचालित विवेकसिंह विशेष शाळा, औरंगाबाद 
द्वितीयवर्ष नागराल    क-गटमतिमंदकामायनी उद्योग केंद्र, निगडी 
तृतीयओंकार विश्वास मोरे     क-गटमतिमंदवारणा चैतन्य मतिमंद मुलांची शाळा, वारणानगर, कोडोली, जि. कोल्हापूर  

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१५

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथमभगवंत दत्तात्रय पाटीलअ-गट मतिमंद जिव्हाळा मतिमंद मुलांची शाळा, बार्शी, जि. सोलापूर.
द्वितीयतुकाराम चंद्रभान भिसेअ-गट मतिमंद निवासी खाकीबाबा मतिमंद विद्यालय, हिंगोली.
तृतीयसंगम दिलीप चापडेवारअ-गट मतिमंद स्विकार दुर्बल मनस्क मुलांची निवासी शाळा, ताडाळा, चंद्रपूर.
उत्तजनार्थकाजल सोमनाथ राठोडअ-गट मतिमंद संवाद विशेष मुलांची शाळा, भांगरवाडी, लोणावळा.
उत्तजनार्थनताशा अनिल कुकरेजाअ-गट मतिमंद उत्कर्ष विद्यालय मतिमंद मुलांची शाळा, जळगाव.
उत्तजनार्थओंकार रमेश निकमअ-गट मतिमंद शिवाजीराव शेंडगे निवासी मतिमंद विद्यालय, कवठेमहंकळ, सांगली.
प्रथमसमीर राजदत्त भगतब-गट मतिमंद महात्मा गांधी मिशन संस्कार विद्यालय, सिडको, औरंगाबाद.
द्वितीयओंकार सतीश महाजनब-गट मतिमंद जिव्हाळा मतिमंद मुलांची शाळा, बार्शी, सोलापूर.
तृतीयसुनील सदाशिव नन्नावरेब-गट मतिमंद स्वीकार दुर्बल मनस्क मुलांची निवासी शाळा, ताडला, चंद्रपूर.
उत्तेजनार्थनिखिल शरद भोईब-गट मतिमंद उत्कर्ष विद्यालय मतिमंद मुलांची शाळा, जळगाव.
उत्तेजनार्थयोगेश सर्जेराव धारकरब-गट मतिमंद साईसेवा मतिमंद मुलांची शाळा, शिर्डी, अहमदनगर.
प्रथममनाली ममोज शेळकेड-गट मतिमंद कामायनी विद्यामंदिर (मतिमंद विद्यालय, गोयालेनगर, पुणे.)
द्वितीयअभिषेक मारुती खोंडगेड-गट मतिमंद स्वयंसिद्ध संचलित विवेकसिंह विशेष शाळा, वळदगाव, औरंगाबाद.

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१४

क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथमपूजा सोमेश्र्वर हुंडेकरीअ - गटमतिमंदमतिमंद विद्यालय, पंढरपूर
द्वितीयसुनील सदाशिव नन्नावरेअ - गटमतिमंदस्वीकार मंतिमंद मुलांची निवासी शाळा, तडाणी...
तृतीयवेदांत दिनकर मोरेअ - गटमतिमंदश्रीमती सुनंदा लेले विद्यांदिर, सालपूर, नाशिक
उत्तेजनार्थसोनल तुकाराम डिस्लेअ - गटमतिमंदस्वयंसिद्ध संचालित विवेकसिंह विशेष शाळा औरंगाबाद
उत्तेजनार्थप्रगति विजय पेंढारकरअ - गटमतिमंदआनंदबन मतिमंद मुलांची शाळा
प्रथमश्रृती प्रदीप राजगुरूब - गटमतिमंदप्रबोधिनी विद्यामंदिर, शरणपूर रोड, नाशिक
द्वितीयलक्ष्मीकांत मधुकर सुर्वेब - गटमतिमंदश्री चाचा अलवाणी व्यवसाय प्रशिक्षण केंद्र
तृतीयप्राची जयंत देशपांडेब - गटमतिमंदस्वयंसिद्ध संचालित विवेकसिंह विशेष शाळा
उत्तेजनार्थजलिल मोमीनब - गटमतिमंदजिव्हाळा मतिमंद मुलांची शाळा, बार्शी.
प्रथमराजेश्री विजय बोरगावकरक - गटमतिमंदनवजीवन मंतिमंद मुलांची कार्यशाळा, औरंगाबाद
द्वितीयमयूर तानाजी भिसेक - गटमतिमंदप्रबोधिनी विद्यामंदिर, शरणपूर रोड, नाशिक
तृतीयमंजुश्री प्रमोद घागक - गटमतिमंदजय वकील स्कूल, कान्हे
प्रथमप्रमोद हरिभाऊ सोनवणेड - गटमतिमंदप्रबोधिनी विद्या मंदिर, नाशिक

राज्यपातळी विजेते - सकाळ चित्रकला स्पर्धा - २०१७

"
क्र. विद्यार्थ्याचे नाव गट संवर्ग शाळेचे नाव
प्रथम सिद्धार्थ साठे अ-गटसर्वसाधारणSPM इंग्लिश मिडीयम स्कूल, पुणे 
द्वितीयमल्हार मकरंद जोशीअ-गटसर्वसाधारणदिल्ली इंटरनॅशनल स्कूल, नवी दिल्ली 
तृतीयअस्मी भालचंद्र वालावलकरअ-गटसर्वसाधारणCNM स्कूल, विलेपार्ले (पश्चिम)  
उत्तेजनार्थअवनीश हर्षल पाटील  अ-गटसर्वसाधारणयुरो स्कूल, ऐरोली, नवी मुंबई  
उत्तेजनार्थनील प्रशांत गायकवाड अ-गटसर्वसाधारणन्यू इंडिया स्कूल, कोथरूड, पुणे  
उत्तेजनार्थपावनी श्रीकांत पिंपळकर  अ-गटसर्वसाधारणबिकन हायस्कूल, PCNTDA, पुणे  
उत्तेजनार्थश्रावणी संदीप कदम अ-गटसर्वसाधारणन्यू होरायझन पब्लिक स्कूल, न्यू पनवेल  
उत्तेजनार्थदृष्टी कुणाल परमार  अ-गटसर्वसाधारणयुनिवर्सल हायस्कूल, दहिसर (पूर्व) 
उत्तेजनार्थइंद्रनील रामकृष्ण नाईक  अ-गटसर्वसाधारणन्यू इंग्लिश मिडीयम स्कूल, रमणबाग, पुणे  
उत्तेजनार्थसृष्टी जाधव  अ-गटसर्वसाधारणअमानोरा स्कूल, हडपसर, पुणे  
प्रथमआर्यन मेहताब-गटसर्वसाधारणलोटस व्हॉली इंटरनॅशनल स्कूल, नोयडा 
द्वितीयमहेश सुनील शेळके ब-गटसर्वसाधारणविद्याशिल्प पब्लिक स्कूल, कोंढवा-पुणे  
तृतीयआयुषी ऋषीकेश राजहंसब-गटसर्वसाधारणअभिनव विद्यालय इंग्लिश मध्यम प्रायमरी स्कूल, पुणे  
उत्तेजनार्थअवनीश शशिकांत झगडे  ब-गटसर्वसाधारणलोकमान्य टिळक इंटरनॅशनल स्कूल, नवी मुंबई  
उत्तेजनार्थनवाझ मुल्ला ब-गटसर्वसाधारणरॉयल वर्ल्ड स्कूल, पिंपरी, पुणे  
उत्तेजनार्थश्रावणी गजानन दाते  ब-गटसर्वसाधारणसिस्टर निवेदिता इंग्लिश स्कूल, डोंबिवली (पूर्व) 
उत्तेजनार्थअर्णवी श्रीराम झंवर  ब-गटसर्वसाधारणडॉ. शामराव कलमाडी प्रायमरी स्कूल, पुणे  
उत्तेजनार्थप्रांजली अविनाश भागवत  ब-गटसर्वसाधारणIES कात्रप विद्यालय, बदलापूर (पूर्व) 
प्रथमसाईश प्रकाश उगळेक-गटसर्वसाधारणसेंट जॉर्ज इंग्लिश स्कूल, मामुर्डी, देहूरोड-पुणे  
द्वितीयमेधावी जयदीप जैन क-गटसर्वसाधारणसेंट उर्सुला हायस्कूल, पुणे  
तृतीयचिन्मयी राहुल लोखंडे क-गटसर्वसाधारणब्लॉसम पब्लिक स्कूल, ताथवडे-पुणे  
उत्तेजनार्थआशुतोष संजय गायकवाड  क-गटसर्वसाधारणन्यू इंग्लिश स्कूल, लांडेवाडी, आंबेगाव, जि. पुणे  
उत्तेजनार्थराघवी राघवेंद्र कलाल क-गटसर्वसाधारणसेंट उर्सुला हायस्कूल, पुणे  
उत्तेजनार्थसार्थक प्रवीण चव्हाण  क-गटसर्वसाधारणराजीव गांधी ई-लर्निंग स्कूल, पुणे  
उत्तेजनार्थसौमिल प्रसाद चव्हाण  क-गटसर्वसाधारणI.E.S.V.N. सुळे गुरुजी इंग्लिश मध्यम सेकंडरी स्कूल, दादर  
उत्तेजनार्थअमेय महेश क-गटसर्वसाधारणप्रभू  विवेक विद्यालय, गोरेगाव (पश्चिम) 
उत्तेजनार्थअंकुश सीताराम दराडे  क-गटसर्वसाधारणश्री शिवाजी सेकंडरी अँड हायर सेकंडरी स्कूल, देहूरोड, पुणे  
उत्तेजनार्थश्रेया पंकज आपटे क-गटसर्वसाधारण R.M.D. सिंहगड पब्लिक स्कूल, वारजे, पुणे     
प्रथमस्वरूप विकास पंडितड-गटसर्वसाधारणक्लाईन मेमोरियल स्कूल, पुणे  
द्वितीयगायत्री दीपक धुमाळड-गटसर्वसाधारणशिवाजी इंग्लिश मिडियम स्कूल, सासवड  
तृतीयअविनाश नागोराव चव्हाणड-गटसर्वसाधारणडॉ. सौ. सुचरिता ढेरे माध्यमिक विदयालय, देवखेरकी, चिपळूण-रत्नागिरी 
उत्तेजनार्थअक्षदा अनिल कदम ड-गटसर्वसाधारणपंडित नेहरू विद्यालय, रानंद, माण, सातारा  
उत्तेजनार्थदिशा किशोर पाटील ड-गटसर्वसाधारणतेरणा ऑर्किड इंटरनॅशनल स्कूल, कोपरखैरणे, नवी मुंबई  
उत्तेजनार्थप्रांजली जालिंदर नारळे  ड-गटसर्वसाधारणपनवन हायस्कूल, पनवन , माण , जि. सातारा  
उत्तेजनार्थसायली नितीन शिवपुजे  ड-गटसर्वसाधारणA.G.R. गरुड माध्यमिक विद्यालय, शेंदुर्णी, जामनेर, जि. जळगाव  
उत्तेजनार्थकिरण शिवाजी पाटील ड-गटसर्वसाधारणशंभू महादेव माध्यमिक विद्यालय, साळशी, शाहूवाडी,  कोल्हापूर